ĐK - Điện Tự Động 3B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐK - Điện Tự Động 3B

Diễn Đàn Lớp ĐK Điện Tự Động 3B trường Đại Học Sư Phạm Kĩ Thuật Nam Định

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

nếu em là con trai

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hoaithu_nd_vnn
Binh Nhất
Binh Nhất
hoaithu_nd_vnn

Số Lần Cảm Ơn : : 4

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: nếu em là con trai   nếu em là con trai EmptyFri Apr 08, 2011 7:17 pm

Nếu em là con trai, và anh là con gái, em sẽ khen anh xinh đẹp mỗi ngày, dù sự thật có phải thế hay không. Và em sẽ phùng mang trợn mắt với ai dám chê bai anh của em.
Em sẽ luôn nắm tay anh ở chỗ đông người, không phải vì sợ anh lạc mất, mà để mọi người nhìn vào trầm trồ rằng “hai đứa nó đang yêu nhau đấy".

Em sẽ ngồi im nhìn anh khóc và làm nhiệm vụ tiếp tế khăn giấy cho anh mỗi khi chúng mình xem phim buồn, dù em thấy cái cảnh ấy chả có gì đáng rỏ nước mắt cả.

Em sẽ dắt anh đi ăn kem, ăn chè, ăn tất tật những thứ mà con gái đứa nào cũng thích và con trai đứa nào cũng ghét. Em sẽ ngồi ăn chung chứ không ngồi nhìn dù cái món ấy chả có gì ngon lành, vì em biết anh không thích phải ăn một mình.
Em sẽ cố gắng dùng hết nơron phân biệt của con trai để nhận ra hôm nay anh mặc một cái áo mới hay cắt tóc ngắn lên 2 cm, dù đa số trường hợp, sự cố gắng này là vô ích.
Em sẽ khen tóc anh dài ra thấy rõ khi anh hỏi, dù thật ra nó chẳng khác cái gì cả. Vì em biết anh mong tóc dài lắm lắm.

Em sẽ hồ hởi thức dậy vào lúc 4 h sáng để kêu anh dậy làm việc dù lúc đó em có dậy cũng chẳng biết làm gì.

Em sẽ lắng nghe anh huyên thuyên đủ thứ chuyện trên đời, về đủ thứ người mà em chưa một lần nghe tên chứ đừng nói biết mặt, bằng tất cả khả năng tập trung của một thằng con trai.

Em sẽ luôn thật lòng. Nếu một buổi sàng thức dậy, không thấy có ang trong tim nữa, em sẽ gọi điện cho anh và nói: “Này anh, mình xa nhau thôi.”.
Em sẽ không bao giờ hứa hẹn những điều xa xôi về năm, mười năm nữa. Em chỉ hứa những điều em làm được vì em biết con gái không thích hứa lèo.

Em không bao giờ thề thốt sẽ làm tất cả vì anh. Nhưng em sẽ làm như thế.

Nếu em là con trai, còn anh là con gái, thì sẽ như thế. Vậy em đang là con gái, và anh đang là con trai, thì sẽ như thế nào
♥Kool_Boy♥
Binh Nhì
Binh Nhì
♥Kool_Boy♥

Số Lần Cảm Ơn : : 0

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu em là con trai   nếu em là con trai EmptyFri Apr 08, 2011 8:04 pm

anh thu kiếm được bài ở mô mà hay rứa nếu em là con trai 1000049060
hoaithu_nd_vnn
Binh Nhất
Binh Nhất
hoaithu_nd_vnn

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu em là con trai   nếu em là con trai EmptyFri Apr 08, 2011 8:08 pm

he he, Anh kiếm để các em đọc mà tâm lý với người yêu các em ý, kaka Smile15
♥Kool_Boy♥
Binh Nhì
Binh Nhì
♥Kool_Boy♥

Số Lần Cảm Ơn : : 0

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu em là con trai   nếu em là con trai EmptyFri Apr 08, 2011 8:31 pm

nỏ cần chi.hix.trai xứ Nghệ mừ nếu em là con trai 2125126576
tuthanmadao
Thượng Úy
Thượng Úy
tuthanmadao

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu em là con trai   nếu em là con trai EmptyFri Apr 08, 2011 11:47 pm

HAY ĐẤY. HIHI. THU CÓ TÂM HỒN LẴNG MẠN THẬT ĐÂY. HIHI. NGƯỜI NHƯ THU YÊU ĐỜI PHẢI BIẾT.HIHIHI. CHO 1 PHIẾU NỮA.HEHEHE
Admin
Phó Thường Dân
Phó Thường Dân
Admin

Số Lần Cảm Ơn : : 7

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu em là con trai   nếu em là con trai EmptySat Apr 09, 2011 12:13 am

Cái thằng Gà Spam đã lên Thượng úy rồi, ghê vãi chưởng Smile34 Smile34 Smile34 Smile34
https://dtd3b.forum-viet.com
hoaithu_nd_vnn
Binh Nhất
Binh Nhất
hoaithu_nd_vnn

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu em là con trai   nếu em là con trai EmptySun Apr 10, 2011 11:18 am

haha, các bác chiều mấy bạn nữ ở lớp mình vào chứ
Admin
Phó Thường Dân
Phó Thường Dân
Admin

Số Lần Cảm Ơn : : 7

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu em là con trai   nếu em là con trai EmptyTue Apr 12, 2011 9:38 am

hoaithu_nd_vnn đã viết:
haha, các bác chiều mấy bạn nữ ở lớp mình vào chứ
không biết nó có phải là nữ không Smile51
Nhiều lúc cũng dễ "xương" nhưng nhiều khi óe..óe.. Smile37 Smile37 Smile37 xin tha mạng ...
https://dtd3b.forum-viet.com
Sponsored content

nếu em là con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu em là con trai   nếu em là con trai Empty

nếu em là con trai
Trang 1 trong tổng số 1 trang