ĐK - Điện Tự Động 3B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐK - Điện Tự Động 3B

Diễn Đàn Lớp ĐK Điện Tự Động 3B trường Đại Học Sư Phạm Kĩ Thuật Nam Định

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

chao tap the lop dkdtd3b

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
darklord9x
Học Viên
Học Viên

Số Lần Cảm Ơn : : 0

chao tap the lop dkdtd3b Empty
Bài gửiTiêu đề: chao tap the lop dkdtd3b   chao tap the lop dkdtd3b EmptyWed Apr 06, 2011 12:19 pm

lan dau tien lop minh co mot dien dan mong cac ban tham gia dong gop y kien va post nhung bai viet cua minh sao cho dien dan:((than!!
tuthanmadao
Thượng Úy
Thượng Úy
tuthanmadao

Số Lần Cảm Ơn : : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: chao tap the lop dkdtd3b   chao tap the lop dkdtd3b EmptyWed Apr 06, 2011 5:47 pm

darklord9x đã viết:
lan dau tien lop minh co mot dien dan mong cac ban tham gia dong gop y kien va post nhung bai viet cua minh sao cho dien dan:((than!!

bài của bạn đã được chuyển. Mình đã mở khóa. Giờ mọi người có thể vào chém. mà sao mình thấy không có men nào post bài nữa cả vậy??? các bạn cứ bào diễn đàn không có gì nhưng các bạn không post bài, không thảo luận thì làm sao diễn đàn thêm phong phú được???? Nếu chỉ mình và Duy làm thôi thì diễn đàn của lớp sẽ không thể "sống" được. Mình thiết nghĩ các bạn có rất nhiều thời gian để lên mạng, chat, chơi game thì tại sao không giành ít thời gian cho diễn đàn của lớp. mình cảm thấy rất buồn vì có quá ít thành viên của lớp đăng kí. Nhân mở khóa cho đề tai này mình viết ra cảm nhận của mình. Mong thời gian tới các bạn thường xuyên ghé thăm, post bài trên diễn đàn. Hãy giành ít thời gian cho nó. HẾT.

THÂN.
Admin
Phó Thường Dân
Phó Thường Dân
Admin

Số Lần Cảm Ơn : : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: chao tap the lop dkdtd3b   chao tap the lop dkdtd3b EmptyThu Apr 07, 2011 10:25 pm

Chú mày nói cũng có lý nhưng cũng có thể mọi người thực sự chưa dành sự quan tâm gì cho nó. Mình không phải muốn suốt ngày mọi người Online trên diễn đàn, Nhưng diễn đàn nó là diễn đàn, không phải Web, Trên Web thì mình xây dựng, các bạn chỉ đọc và người xây dựng là mình và phục vụ vào 1 mục đích nào đó, ở đây là diễn đàn cơ mà, người xây dựng không chỉ có Admin được, mình không thể tự viết bài rồi thì tự thanks, tự Comment đc, cái mình nói ở đây là sự chia sẻ, các bạn có thể online chơi Game, mình cũng chơi CrossFire cơ mà, nhưng dạo này vào 4rum nhiều rồi, cũng vì muốn các bạn cùng vào đóng góp, chia sẻ, vì cái Email chặt chội kia của lớp có đủ không ? chat 1-1 với nhau có hay bằng có 1 box chat trên diễn đàn để mọi người cùng chat không? điều đó có lẽ không nói ai cũng biết.
Cuối cùng mình chỉ muốn nói: diễn đàn là nơi chia sẻ mọi thứ, mình xây dựng 1 cái khung để có 1 cầu nối giữa mọi người kia mà. Vì thế mong là mọi người Online vào 4rum và chia sẻ, không có và cần gì đó thì hãy viết bài hỏi, mình nghĩ mọi người sẽ nhiệt tình giúp thôi. Biết đâu những thứ bạn cần cũng là những thứ mà có 1 sỗ người khác cần.
Chứ cứ đăng kí cho có thế này... :(
Mong là thời gian tới khi nhìn dòng có bao nhiêu người đăng nhập, không còn là 1 hay 2 người nữa. 4rum luôn luôn chào đón mọi người.
Chúc 1 ngày vui vẻ.
Thân ái./
https://dtd3b.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chao tap the lop dkdtd3b   chao tap the lop dkdtd3b Empty

chao tap the lop dkdtd3b
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào cả nhà